Ɗaya daga cikin muhimman al'amura a matsayin ma'aikaci da ke aiki a CP Unlimited, shine karɓar horon da ake bukata don yin aiki tare da haɗin gwiwar mutanen da aka goyan baya da kuma kasancewa a halin yanzu a mafi kyawun ayyuka. Tarihin farko na CP ya kafa tushen horo na yau. An ƙirƙiri ƙananan ƙungiyoyi don kawo horo ga ma'aikatan da ke aiki a Makarantar Jihar Willowbrook game da ingancin rayuwa game da kulawa da tallafawa mutane. An tsara shirye-shiryen horarwar mu a cikin tsarin tsare-tsare da falsafar mutum.
Ga dangin CP, dandalin Litmos na kan layi yana ba da horo kan buƙata yayin bin diddigin ci gaban ma'aikata da faɗaɗa zaɓuɓɓukan koyo. Ƙungiya, horo na mutum-mutumi ya ci gaba da kasancewa babban al'amari na Sabon Hire Orientation, Ƙungiyar Zuciya ta Amirka CPR / AED, Gudanar da Magunguna don Ma'aikatan Tallafi Kai tsaye, da kuma horo na musamman na likita ciki har da Insulin, Ciyarwar Tube, da Kulawa na Colostomy.
Baya ga daidaitattun buƙatun jihohi da tarayya, hangen nesa na ƙungiya shine kiyaye daidaiton haɗin gwiwa tare da ƙungiyarmu don haɓaka ƙwarewar ƙwararru da na sirri. Don wannan karshen, CP Unlimited wata hukuma ce ta abokin tarayya a cikin Haɗin gwiwar Horarwa don Jagorancin Innovative, shirin da aka amince da shi ta Ƙungiyar Ƙungiyoyin Ƙwararrun Ƙwararrun Tallafin Kai tsaye. Haɗin gwiwar yana ba da dama ga shugabanni masu tasowa daga hukumomin haɗin gwiwa don haɗuwa don semester a matsayin ƙungiya don raba ra'ayoyi da gogewa yayin da suke haɓaka ƙwarewar jagoranci da basirarsu. CP also recently integrated Ukeru training for direct support professionals to better equip our team for crisis and trauma response.
In 2023, CP Unlimited was one of 17 provider organizations selected by the National Alliance for Direct Support Professionals to be part of a national credentialing project for Direct Support Professionals and Frontline Supervisors. The pilot project was funded through the American Rescue Plan Act that allowed for a small number of New York provider organizations to participate in the project.
Lawrence Johnson, Director of Residential Services in the Hudson Valley, on CP’s Training Department:
“ Ba a auna tasirin shirye-shiryenmu na horarwa ba kawai ta hanyar sakamakon masu koyo ba amma ta hanyar nuna cancantar ma’aikata a cikin haɗin gwiwarsu da mutanen da suke tallafawa. "-Virginia Zelhof, Daraktan Horaswa
Lynn Lakner ya zo CP Unlimited shekaru 24 da suka gabata a matsayin Mai Gudanar da Horo. Bayan horar da dubban membobin ƙungiyar CP da yawa a cikin ingantaccen ilimi don taimaka wa mutane masu I/DD, ta ba da labarinta kan abin da ake nufi da canzawa zuwa ilmantarwa ta kan layi, sarrafa babban adadin horon da ake samu, da kuma tallafin da take samu don samun duka. yi!